E2S – ML25FV100AN1A1G – Loa cảnh báo – STC Vietnam
Vui lòng liên hệ Công Ty Song Thành Công để được hỗ trợ giá tốt nhất.
| 100% UK Origin | E2S Vietnam | Model: ML25FV100AN1A1G PA Horn Loudspeaker |
Part Codes E2S – ML25FV100AN1A1G – Loa cảnh báo
| Variable: | Identifier: | Description: |
|---|---|---|
| Product type: | ML25 | 25W PA Loudspeaker |
| Horn type: | F | Flare re-entrant horn |
| Type: | V100 V070 R008 R016 | 100V Line 70V Line 8 Ohm Low impedance 16 Ohm Low impedance |