AK-100/101 Signode
Đầu dây đai AK-100/101 Signode
- Mã đặt hàng: AK-100/101
- Nhà sản xuất: Signode
- Nhà cung cấp: STC Việt Nam, Signode Vietnam
AK-100/101 là đầu đóng đai được thiết kế để sử dụng kết hợp với nhiều kích cỡ dây đai thép khác nhau, từ 13 đến 19 mm. Các đầu được sử dụng trong việc lắp đặt đóng đai hoàn toàn tự động và phù hợp với nhiều ứng dụng khác nhau trong ngành công nghiệp đóng gói thép, gạch, khối, gỗ và bao bì nói chung.
Sự bảo trì
Các tính năng và lợi ích
- Được gia công một tấm nhôm đúc. Thiết kế mạnh mẽ.
- Đầu đầy đủ điện.
- Một nguồn điện (0,55 kW).
- Cấu trúc ngoài trung tâm để dễ dàng tiếp cận tất cả các bộ phận thay thế và dịch vụ.
- Hệ thống cấp dây đeo độc đáo giúp giảm số lần kẹt dây đeo.
- Bánh đà lớn để truyền lực căng tốt hơn.
- Độ căng dây đeo có thể điều chỉnh (tối đa 6500 N).
- Độ sâu đột có thể điều chỉnh.
- Có thể điều khiển dây đeo chồng lên nhau.
- Số lượng phụ tùng thay thế và hao mòn tối thiểu.
- Độ ồn thấp 65 dBa.
- Tốc độ tiếp nhận và nạp liệu của dây đeo là 1,25 m / s.
- Dễ bảo trì.
- Tối thiểu. bao bì: 125 mm (AK-100), 100mm (AK-101)
Thông số kỹ thuật
Loại dây đai và kích cỡ
| Loại hình | Kích thước | Máy đo |
|---|---|---|
| Đỉnh | 13mm đến 19mm | 0,38 đến 0,63 mm |
| Magnus | 13mm đến 19mm | 0,38 đến 0,50 mm |
Yêu cầu về nguồn điện
| Vôn | 400V, 50HZ |
| Điện áp điều khiển | 24V DC |