61F-GPN-V50 Máy dò nước rò rỉ Omron Song Thành Công Việt Nam
Giới thiệu:
Mô tả:
Điện trở hoạt động có độ nhạy thay đổi từ 0 đến 50 kΩ, vì vậy giá trị cài đặt tốt nhất có thể được thực hiện theo mức rò rỉ nước dự đoán, mức độ tràn, chất lượng nước hoặc các điều kiện đi dây xung quanh.
• Nguồn cung cấp cho Băng tần cảm biến là 24 VAC, do đó hoạt động ổn định vì không có sự suy giảm điện cực do ăn mòn điện.
• Một đầu ra tín hiệu liên lạc cho phép giám sát từ các vị trí từ xa.
Thông số kỹ thuật:
| Mục | Máy dò nước rò rỉ |
|---|---|
| Mô hình | 61F-GPN-V50 |
| Cung cấp hiệu điện thế | 24, 110, 120, 220, 230, 240 VAC |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 85% đến 110% điện áp định mức |
| Điện áp điện cực | 24 VAC |
| Hoạt động hiện tại | Cực đại 3 mA (AC). |
| Sự tiêu thụ năng lượng | Tối đa 3,2 VA |
| Nhạy cảm | Biến (0 đến 50 kΩ) |
| Lỗi độ nhạy | Thang đo 0: 0 đến 10 kΩ * Thang đo 50: 50 ± 10 kΩ |
| Liên hệ xếp hạng | 3 A 250 VAC, DPDT cosφ = 1 1 A 250 VAC, DPDT cosφ = 0,4 |
| Chỉ báo | Đã cung cấp (Chỉ báo hoạt động) |
| Còi báo động | Không cung cấp |
| Kiểm tra công tắc | Không cung cấp |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -10 đến 50 ° C |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 45% đến 85% |